ท่ออันนี้ เค้าเรียกว่าไรครับ ของผมมัน แตก แล้ว ราคา เท่าไรครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โดราเอมอน น่ารัก, 26 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่ออันนี้ เค้าเรียกว่าไรครับ ของผมมัน แตก แล้ว ราคา เท่าไรครับ ถ้าไม่ใส่มีผลอะไรตอนขับใหม ครับ มันออกจากหม้อลมเบลค มาเข้าที่เครื่อง อ่าครับ

1. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    มีผลครับเปลี่ยนด่วนๆ

2. ทราบ ราคาปล่าวงับ หาข้อมูลไม่ได้เลย

3. เส้นละไม่กี่บาทครับ ไม่น่าจะเกินร้อยนะ

4. ไม่กี่บาท แหะๆๆ ถึง 500 มะงับ อิอิ คุณครับ พรุ่งนี้จะไปซื้อ

5. ไม่ถึงครับ

6. ขอบคุณครับ ^_^

7. Ojk Klk

Ojk Klk Guest

0
    0
    0
    ไม่เปลื่ยนเบรคมันหนักไม่ดูด หยุดไม่อยู่

8. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    ท่อแรงดัน อันตราย รีบเปลี่ยนด่วน ๆ เลยครับ :)

9. ใช้ท่อยางน้ำมัน แล้วไส่วาล์วกันกลับ ก็ได้ครับ

10. มีผลกับรอบเดินเบาตอนเข้าเกียร D ไหมครับ..ของผมเป็นอยุ่ รอบเหลือ 500 ตอนเบรค

11. ท่อเว็คคั่มปั้มลมเบร็ค

12. เดี๊ยวดูที่บ้านให้ ถ้ามีให้ฟรี

13. จริงปล่าว พี่ตุ้ย อิอิ ขอบคุณล่วงหน้าเจย อิอิ

14. เจิ้น เตชะ ณ. สุวรรณ วาล์วกันกลับ จะหาจะใหนอ่าครับ หรือ แกะจากแส้นเก่า

15. Bon Bz

Bon Bz Guest

0
    0
    0
    ซื้อใหม่เลยครับ ตัวละ50บาทมั้ง แต่ต้องใส่ให้ถูกทางนะครับ ถ้สใส่ผิดเบรคจะแข็ง แล้วใส่สลับใหม่ ท่อยางเอาท่อน้ำมัน มา ใช้แทนครับ ตัดครึ่งแล้วเอา ตัวดักลมใส่ ของผมก็ทำอยู่ครับ^^ รวมๆ ไม่เกิน200 เผลอๆ ไม่ถึง100 ด้วยขึ้นอยู่กะร้านที่เราซื้อ

16. ต้องไปบอกร้านว่าไงอ่าครับ เอาท่อน้ำมัน กะ วาล์กันกลับ หรอครับ

17. วาวโปโล กันย้อนอะคับ วิธีใส่ให้ดูดที่วาวนะครับ ฝั่งที่ดูดได้จะอยู่ท่ั่งเข้าเครื่องคับ

18. ตัวอย่างครับ

19. สายใช้สายน้ำมันก้อได้ครับ เมตรละไม่เกิน 50บาท วาวตัวละ120(เเล้วแต่ร้านเเล้วแต่ยี่ห้อ) เข็มขัดรัด สัก4ตัว หรือแต่จะซื้อเเบบสายสำเร็จก้อได้ครับ จะมีวาวฝังยุในสายเอามาใส่ได้เลย แต่ราคาไม่ทราบ

20. สรุป ซื้อมาละ ครับ ค่าเสียหาย วาว 80 สายน้ำมัน 150 เข็มขัดรัด 60 รวมค่าเสียหาย 290 ครับ

21. แต่ วาวตัวนี้ ไม่ดีนะครับ เหอะๆๆ สรุปผมเอาของเก่าจากสายอันเดิมที่แตก ผ่าเอาตัว กันย้อน ออกมาใส่ดีกว่าเยอะเลย

22. แบบนี้ สุดท้าย เสียหลาย แทนที่จะเสียน้อยๆ 555

อ่อ ลืมบอก สายแบบเดิม ของเทียมไม่มีนะครับ มีแต่แท้ 1000+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้