มีใครอยู่โคราชบ้างครับ บ่ายๆ เรามานั่งกินกาแฟร้าน กาแฟอาม่า ตรงตีนสะพานลอยสีมาธานีกันเถอะ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย azure_abb, 27 พฤษภาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. azure_abb

azure_abb New Member Member

977
    4
    0

เนื่องจากผมอยากรู้จักเพื่อนๆ ในคลับและน่าจะมีสถานที่นัดพบจอดรถสะดวกร่มๆ
    นั่งชิวๆ หรือเพื่อนๆ ในคลับที่ขับรถผ่านมาก็นัดและแวะพบปะกันได้นะครับ
    ผมมาแแล้ว บรรยากาศดี กาแฟอร่อย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤษภาคม 2011
  2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    แล้วไม่ทำงานหรอครับ บ่าย ๆ ไปนั่งทานกาแฟนะ.................

3. azure_abb

977
    4
    0
    ทำงานครับแต่เป็นธุรกิจส่วนตัวครับ เลยไม่ได้นั่งทำทุกวันครับ ตอนเย็นๆ ก็ต้องรับ ลูกและภรรยา เลยว่างๆ นั่งแต่บ่ายๆ นั่นแหล่ะครับ บางวันก็ถึงจะไปรับค่ำหน่อย

4. azure_abb

977
    4
    0
    อ่ะ ไม่มีใครยกมือขึ้นเลยวุ้ย

5. azure_abb

977
    4
    0
    วันนี้จะไปอีกนะ ประมาณ 14.00 - 15.00 ล่ะ มีใครไปป่าว

6. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ไปไม่ทันนะซิ เลิกงาน 5 โมงเย็น .... 5555

7. azure_abb

977
    4
    0
    โอกาสหน้ายังมีครับ เดี๋ยวได้เจอกัน ครับ

เอไม่ทราบว่า ทำงานที่ไหนครับ เผื่อจะได้ทักทายครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มิถุนายน 2011
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้