พี่ๆพอจะทราบไหมครับ ว่ามีที่ไหนรับทำแผ่นปิดสายหัวเทียนของเครื่อง b20 แบบในภาพนี้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Jeab Ruangwit Parapirom, 15 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆพอจะทราบไหมครับ ว่ามีที่ไหนรับทำแผ่นปิดสายหัวเทียนของเครื่อง b20 แบบในภาพนี้บ้างครับ

1. ร้านทำป้ายหรือไม่ก็ร้านอลูมิเนียมไงครับ

2. เห็นในวีเลิฟเคยมีคนทำขาย

ทำเองเลยครับ วัดขนาดทำแบบในกระดาษแข็งแล้วไปร้านมิเนียมเลน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้