มีเรื่องมาถามเรื่องหนึ่งถ้าเคื่องGA15เเล้วฝา16จะมีผลหรืออาการอะยังไงค่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย GigZa Za Gig, 27 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GigZa Za Gig

GigZa Za Gig Guest

0
    0
    0
    มีเรื่องมาถามเรื่องหนึ่งถ้าเคื่องGA15เเล้วฝา16จะมีผลหรืออาการอะยังไงค่ะ

2. ม้าจะหายไป 2-3ตัวครับ ถ้าไม่คิดอะไรมาก ก้อ ปกติ อืดนิดๆ แต่ งง ฝา15เยอะกว่า 16นะ ทำไม ไม่ลง15ไปเลย ขนาด เครื่อง16 ยังต้องอยากใส่ ฝา15เลยครับ ม้ามาเลย

มาเป็นคอกเลยป่าวครับ ย้อเล่นนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้