ขอถามหน่อยครับ nvกระบะ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย หาดทราย สุขทวี, 29 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามหน่อยครับ nvกระบะ ใช้คลัชแบบสายหรือแบบน้ำมันคือว่าของผมเป็นแบบน้ำมันช่างข้างบ้านว่าโดนแปลงมาที่จริงเป็นแบบสายผมนี่งงเลยครับ

1. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    เหมือนจะมี 2 แบบครับ ของผมก็น้ำมัน

2. ของผมก็น้ำมันคับแต่คนละรุ่นกะของพี่รึเปล่าไม่แน่ใจ

3. ผมรุ่นนี้ครับ

4. เอ็นวี กระบะไม่ว่า คาร์บู หรือ หัวฉีดใช้คลัชต์แบบน้ำมันทั้งนั้น จะสังเกตได้ว่าจะเห็นกระปุกน้ำมันคลัตซ์ เล็กๆ อยู่ข้างหม้อลมเบรค

5. ครัชน้ำมันตั้งแต่เกิด...

6. น้ำมันอย่างเดียว

7. ขอบคุณครับจะได้ตอบเขาแบบมั่นใจครับ

8. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    คลัชน้ำมันคับเดิมๆ ถ้ายุ่นจะมีทั้งน้ำมันและคลัชสาย

เดิมๆ รถผม ครัชน้ำมัน ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้