ถ้าใส่กรองเปลือย เสียงเครื่องจะดังป่าวคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Manatchay Kwanphutsa, 28 ตุลาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ถ้าใส่กรองเปลือย เสียงเครื่องจะดังป่าวคับ

1. Chet Sabay

Chet Sabay Guest

0
    0
    0
    ดังข้ึนครับ แต่ไม่มาก

2. รถพังไวมั้ยคับ

3. กระจังหน้าใส่ของอะไรครับ

4. Chet Sabay

Chet Sabay Guest

0
    0
    0
    อันนี้ไม่แน่ใจครับ แต่เค้าใช้กันนานแล้วนะ

5. ไม่ดังครับแถมเสียงเครื่องยังดุขึ้นอีกครับ

จะได้ยินเสียงอากาศเข้าเครื่อง ได้ฟิลลิ่งดิบๆครับ แต่อย่าลืมหาทางอากาศภายนอกให้เข้าสะดวกๆนะครับ ไม่งั้น มันจะดูดอากาศร้อนๆในห้องเครื่องเข้าไป #ผู้รู้ท่านหนึ่งได้กล่าวไว้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้