มิตติ้ง Sunny Thailand เสาร์ 13 ธ.ค. 57 ล็อควันกันไว้เลยคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย TA NG, 4 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    มิตติ้ง Sunny Thailand เสาร์ 13 ธ.ค. 57 ล็อควันกันไว้เลยคับ เนื่องด้วยปีนี้ไม่ได้มีการจัดมิตติ้งทุกๆเดือนเหมือนปีก่อนๆ และด้วยเวลาที่เหมาะสมจึงขอแจ้งรายละเอียดมิตติ้ง ในวันเสาร์ที่ 13 ธ.ค. 57 สถานที่ Max Value หลักสี่ ขอเชิญสมาชิกเก่าใหม่ หรือยังไม่ได้เป็นสมาชิก เคยมานานแล้วหรือจะมามิตติ้งครั้งแรก ร่วมพบปะสนทนาในวันเวลาดังกล่าวกันได้เต็มที่ และเนื่องจากมีหลายๆท่านสอบถามมาเกี่ยวกับเรื่องสติกเกอร์ จึงขอแจ้งให้ทราบว่าจะมีการจัดทำสติกเกอร์ในรอบนี้จำนวน 15 ชุด (ค่าใช้จ่าย 250.-- รายได้เข้าบัญชีคลับ) (ต้องมารับที่งานมิตติ้งเท่านั้นนะคับมาก่อนได้ก่อนคับ) แล้วเจอกันคับบบบ !!!

2. Somsak Sornsueb

Somsak Sornsueb Guest

0
    0
    0
    ครับ รับทราบ ผขอสั่งสติ๊กเกอรื 1 ชุดครับเดี่ยวไปรับในงานมิตติ้ง USER ผม num2352ครับ

3. Na N'Tec

Na N'Tec Guest

0
    0
    0
    ผมไม่เคยไปก็ไปได้ใช่มั้ยครับ ^_^

4. สติกเกอร์หน้าตาแบบไหนครับ ขอรบกวนชมตัวอย่างด้วยครับ

5. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    Na Deltaone ยินดีเลยคบสำหรับสมาชิกใหม่ จะได้ไม่เคอะเขิลดันคับ นี่ คือ แบบสติกเกอร์คับ ขออนุญาตพรีเซ็นเตอร์ด้วยคับ คริคริ

6. สวยงามเลยครับ ต้องโดนสักแผ่นแล้ว แต่ผมกลัวจะพลาดได้ของดี ไม่แน่ใจวันนั้นได้ไปหริอเปล่า น่าจะมีจัดจำหน่ายส่งให้สมาชิกตจว.บ้างครับ

7. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    รอมานานเลย ผมสมาชิกใหม่ แนะนำด้วย......คาบบบบๆๆๆๆ

8. สมาชิกใหม่ ไปด้วยครับ

9. ไปด้วยครับ...ผมก็สมาชิกใหม่ยังไม่เคยไปมิ๊ตติ๊งเลย

10. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    ต้องจัดเต็มซ่ะแล้วงานนี้

11. Na N'Tec

Na N'Tec Guest

0
    0
    0
    สมาชิกใหม่เช่นเดียวกันค้าบบบ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค้าบบพี่ๆ Sunny Thailand

12. เอ้า!!น้าหนุนนี่หว่า อิอิ

13. สมาชิกใหม่ครับ อยากไปด้วย แต่ไม่รู้ว่าจะเลิกงานดึกหรือเปล่า อิอิ

14. ว่าแต่ไม่มีหมุนเวียนสถานที่แล้วหรอครับ

15. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    ไปๆ ตามกันไปครับผม..,

16. Ton Zaza

Ton Zaza Guest

0
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับไม่ทราบว่ามิตติ้งวันที่13ธันวาเสลากี่โมงครับขอบคุณครับ

17. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ตั้งแต่ 6 โมงเย็นเป็นต้นไปครัช Ton Zaza

18. ท่าไม่ทัน 15 ชุดทำไงอะครับ T-T (จองได้ไหม ^^ )

19. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    หากไม่ทันแกะเอาจากหลังรถท่านประธาน Oat N Jaja อิอิ

20. Narong Rvy

Narong Rvy Guest

0
    0
    0
    ผมขอด้วยครับ อยากได้

21. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    ของขลังปลุกเสกมาน้อยฮะ

22. แปะแว้วแรงขึ้น ^^

23. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ติ๊กเกอ คลับก้ออยากได้ ติ๊กเกอ NOID หลังรถประธาน Oat N Jaja ก้อเท่นะฮะ ...55

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้