Football Accord club สิ้นเดือนกรกฎาคม สถานที่ น่าจะเเถวปากเกร็ด ท่านพร้อมหรือยัง...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Art Pasuda, 13 มิถุนายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Art Pasuda

Art Pasuda Guest

0
    0
    0
    Football Accord club สิ้นเดือนกรกฎาคม สถานที่ น่าจะเเถวปากเกร็ด ท่านพร้อมหรือยัง อะลืมไป ต่อด้วยหมูกระทะ ว่าเเต่ ใครจะเป็นหมูนะ

2. น้าอัท สมาิชิกอยากทราบวันเวลา กับสถานที่ครับ

3. Art Pasuda

0
    0
    0
    เดี๋ยว ผม ขอ ติดต่อเจ้าภาพ คุณเล็ก Lover ก่อน

4. Art Pasuda

0
    0
    0
    เเต่ดูเหมือนเค้าไม่พร้อมสงสัย ผมคงต้องจัดอีกเเล้วละท่าน

5. น้า ถ้าเราจัดกันเอง ก็ไม่ต้องเอาไกลมากก็ได้นะครับ

6. น้าอัท...ผมอยากได้เป็นวันอาทิตย์อ่ะ วันลาหมดแล้วเก็บไว้ลาตอนแต่งงาน

7. วันอาทิตย์ไม่ค่อยว่างเลย

8. ว่างสักวันเถอะ...น้า สงสารเด็กตีวดำๆ อิอิ

9. Art Pasuda

0
    0
    0
    ติดตาม ที่บอร์ด Accord.in.th นะครับ

10. Yoky Chanklam

Yoky Chanklam Guest

0
    0
    0
    ^^// หมูค่ะ

11. สตรัทพังไปเมื่องานที่แล้วยังไม่ได้ซื้อใหม่เลย แหะๆ

12. พี่อุ้ย มาช่วยเตะด้วยนะ หายืมมาก็ได้ หรือถ้าซ่อมได้ก็ซ่อมเรย

13. ซ่อมคงไม่ได้ เพราะทิงไปไหนแล้วไม่รู้ 55 แต่ว่าจะหาซื้อใหม่ถูกๆ หน่ะยังไม่ได้หาซื้อเลย

14. มาช้าไปวันเดียว เมื่อวานมอลท่าพระจัดรายการ สตัทถูกๆ เพียบ

15. Art Pasuda

0
    0
    0
    ผมยังใส่เเค่ นันยาง เลย กลัวอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้