Meeting คราวหน้า ทริป ตจว. กันดีมั้ย ไปจังหวัดใกล้ๆ ชิลๆ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Somphop O Thana, 13 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    Meeting คราวหน้า ทริป ตจว. กันดีมั้ย ไปจังหวัดใกล้ๆ ชิลๆ

2. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ที่ไหนดี ที่น้ำไม่ท่วม 555

3. ถ้าไป ตจว คงมีผมไปด้วยอีกคันแน่นอน ว่างทั้งเสาร์และอาทิตย์ แหล่ะ อยากไปหาดแม่รำพึง ระยอง จัง

4. บางแสนก้ดีแต่ผมคิดว่าไปวิ่งทางยาวๆ Motorway ระยองแหล่งท่องเที่ยวไปเลย วิ่งกันเป็นกลุ่มเป็นแนว เสียงแสดๆรถสีสวยๆนึกภาพดูชิมันจะมันแค่ไหน ว่ามั๊ย

5. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    หาแนวร่วมก่อน ส่วนเรื่องทริปจะไปไหนว่ากันอีกที เอิ๊กๆ

6. ต้องรอใกล้ๆอ่าครับ ถ้าไม่ติดงานอะไรก็ไปคร้าบ

สัปดาห์แรกต้นเดือนหน้าเลยดีไหม...!ตามเพื่อนๆคุณ Bond Tanawat Sanukij และทริปที่คุณ Bond ได้คุยกันไว้คร่าวๆ จาก meeting คราวก่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้