** สอบถามนิดนึงครับ ใครเคย ใบพัดปั้มน้ำ กร่อน หรือ หัก...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wanchana Dampare, 17 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wanchana Dampare

Wanchana Dampare Guest

0
    0
    0
    ** สอบถามนิดนึงครับ ใครเคย ใบพัดปั้มน้ำ กร่อน หรือ หัก บ้างอาการที่จะตามมาเป็นยังไงครับ ???

2. Bigz de Kabook

Bigz de Kabook Guest

0
    0
    0
    น้ำก้จะวนไปหม้อน้ำได้ไม่เต็มที่ ความร้อนอาจจะขึ้น อาจจะฝาสูบโก่ง ตามมาคับ

3. Aum Kittipong

Aum Kittipong Guest

0
    0
    0
    เข้ามาผมเปลี่ยนไห้ ถูกๆ

4. Aof Indyman

Aof Indyman Guest

0
    0
    0
    รอด้วยคนคับตอนนี้วิ่งยาวๆความร้อนขึ้นเหมือนกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้