เพื่อนๆคับ si ของใครใส่อแดปเตอร์บ้างคับ 4รู100ออกเท่าไหร่กัน ขอชมหน่อยคับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย กิตติศักดิ์ ซุ่นเส้ง, 16 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เพื่อนๆคับ si ของใครใส่อแดปเตอร์บ้างคับ 4รู100ออกเท่าไหร่กัน ขอชมหน่อยคับ อยากใส่แต่กลัวล้น

1. 1นิ้ว ออฟ35 กว้าง7. ปรับแคมเบอร์- พับซุ้ม. จะพอดีเป้ะๆ

2. Ch Chanin

Ch Chanin Guest

0
    0
    0
    เจาะดุมอ่า

3. ทำดุมได้นะครับ

ผมอยู่ไกล ช่างแถวบ้าน ไม่มีประสบการกับดุม 4รู100อ่ะคับ ผมเลยกลัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้