1128047653908274

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Panupong Imrot, 25 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panupong Imrot

Panupong Imrot Guest

0
    0
    0
  2. Panupong Imrot

0
    0
    0
    รถผมมีปัญหาอีกแล้วครับพี่ๆเยียบคันเร่งเร็วๆแล้ววอด เครื่องดับมีควันออกทางปีกผีเสื้อ

3. Panupong Imrot

0
    0
    0
    พอดับแล้วสตาร์ทไม่ติดอีกเลยครับตอนนี้

4. Panupong Imrot

0
    0
    0
    เกี๋ยวที่หัวเทียนบอดรึป่าวอะครับเพราะผมล้างหัวเทียนไป

5. ไปดูปีกผีเสื้อที่ปากคาบูว่ามันเปิดไหม

6. ไปเช็ค Fuel cut solenoid เลยจ้า ..!!

7. เครื่องหัวฉีดพี่ ทิวา เห็นเรกูเรเตอร์ป่าวนั่นๆ

8. เห็นฝาครอบวาวล์ก็รู้วแล้วพี่ รูปจานจ่ายยิ่งชัด

9. เครื่องฉีดผมนึกว่าคาบู5555

10. ยังกะแรงดันเบนซินไม่พอ

11. อาการนี้มันคุ้น ๆ นะ เหทือนเคยเจอใน GA15 เดินเบาปรกติเรียบดีแต่เร่งไม่ได้ เคสนั้นกล่อง ECM พัง

12. ตระงิดๆ..เหมืนกันครับ เเต่อยากให้เค้าเทสอุปกรณ์ซะให้เเน่ใจเสียก่อน Yuttana Meebubpha

สรุป อาการน่าปวดหัวดังกล่าวเสียที่คอยล์จุดระเบิด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้