ขอรบกวนถามหน่อยครับ 1 nvตัวกระบะมีไฟengine ไหมครับ 2 เครื่องga15...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Singto Kuakam, 28 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Singto Kuakam

Singto Kuakam Guest

0
    0
    0
    ขอรบกวนถามหน่อยครับ 1 nvตัวกระบะมีไฟengine ไหมครับ 2 เครื่องga15 ใส่ฝาครอบวาล์วga16ที่เป็นอลูมิเนียมได้ไหมครับ ขอบคุณมากครับ

2. Singto Kuakam

0
    0
    0
  3. Singto Kuakam

0
    0
    0
  4. Ting Moo

Ting Moo Guest

0
    0
    0
    ลองถอดตัววัดอุณหภูมิน้ำออกตอนติดเครื่องดู ถ้ามีจะโชว์เลย

เครื่องคาบู ไม่มี เครื่องหัวฉีด มี แวนคาบูร์ไฟฟ้า มี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้