สอบถามหน่อยครับ เปลี่ยนเครื่อง NV คาร์บู ค่าแรง + ค่าเครื่องประมาณกี่บาท และเครื่อง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Noom Eagle, 27 กรกฎาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Noom Eagle

Noom Eagle Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับ เปลี่ยนเครื่อง NV คาร์บู ค่าแรง + ค่าเครื่องประมาณกี่บาท และเครื่อง คาร์บู ยังมีอยู่มั้ยครับ ผมพักอยู่บ้านฉาง เครื่องเคยเปลี่ยนฝาสูบโก่งมาแล้ว 1 รอบ ถามช่างแถวนี้ บอก ซ่อมฝาสูบโก่งประมาณ 5000 แพงไปมั้ยครับ รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ

2. 1NZ 1500cc. เกียร์ออโต้ราคา : 20,000 บาท เครื่องเกียร์กล่อง สายไฟ

3. เคยเห็นเขาลงใน march มาแระนะลองดูดิหนุ่ม ไม่รู็แปลงเยอะปะ

4. SR20 ขับหลัง 2000cc. เกียร์ธรรมดาราคา : 30,000 บาท เครื่องเกียร์กล่อง ชุดสายไฟ

5. Jom Open Zii

Jom Open Zii Guest

0
    0
    0
    วางเครื่องหัวฉีดเลยครับครับ คุ้มกว่าประหยัดด้วย

6. GA16คาร์บูหายากแล้วครับจะมีก็แต่สภาพพอประมาณเพราะส่วนมากเชียงกงมีแต่GA15แล้วครับ

7. เหมือนGa15เลยคับ ถ้าจะให้แน่ใจ บอกร้านที่ซื้อ ขอตรงรุ่นnv คับ ผมก็กำลังจะวางQGคับ

QGชนเกียร์เดิมแปล่งนิดหน่อยหม้อน้ำกับถังน้ำมันและวายสาย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้