กล่องกรองอากาศ B14 ขาที่ครอบลงตรงแอร์โฟ มันแตกครับไม่ทราบใช้อะไรดัดแปลงได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Jeth Jeb, 9 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jeth Jeb

Jeth Jeb Guest

0
    0
    0
    กล่องกรองอากาศ B14 ขาที่ครอบลงตรงแอร์โฟ มันแตกครับไม่ทราบใช้อะไรดัดแปลงได้บ้างครับ

2. แตกแบบไหนครับ มีรูปมั้ย. ถ้าแตกชิ้นส่วนยังอยู่ ก็ใช้กาวอีพ๊อกซี่ ติดได้ครับ

3. Jeth Jeb

0
    0
    0
    ชิ้นส่วนหายไปครับ พอดีเปิดออกจะฉีดล้างแอร์โฟ พอดูอ้าวไหงแตกออกไปชิ้นเกือบครึ่งวงครับ ไม่รู้ตั่งแต่ช่างทำตอนไหนหรือป่าวเพราะผมไม่เคยถอดเลย

4. คงต้องเปลี่ยนแล้วมั้งครับ พลาสติกกรอบหมดแล้ว

5. Jeth Jeb

0
    0
    0
    ครับผมสงสัยต้องหาเปลี่ยนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้