สวัสดีชาวsunny Thailand. ไม่มีไรมาก มาตอบคำถามแจกของรางวัลกันดีกว่า....

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บีสิบสี่ โอนลี่, 10 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีชาวsunny Thailand. ไม่มีไรมาก มาตอบคำถามแจกของรางวัลกันดีกว่า. ใครตอบถูกเป็นคนแรก รับ สวิตซ์ปรับพับกระจกมองข้าง ใส่เบ้าเดิมb14ได้เลย(แต่ต้องเปลี่ยนปลั๊กข้างหลังใหม่นะจ๊ะ). รับของวันมิตติ้งนี้ครับ คำถามคือ. CIG lighter คืออะไรครับ ใช้ฟิวส์กี่แอมป์ ตำแหน่งที่สวิตซ์กุญแจคือ(ทั้งหมด3คำตอบนะครับ)ประกาศผู้ได้รับรางวัล 13-11-57

1. Ridd  Imt VW

Ridd Imt VW Guest

0
    0
    0
    1.ที่จุดบุหรี่. ครับ 2.ฟิวส์.10 A 3.ตำแหน่ง. IG2.. เดาทุกข้อนะครับ. ถูกรึป่าวไม่รู้.55++

2. ยังไม่ถูกครับ อ้างอิงจากรถb14นะครับ คนนึงตอบได้ครั้งเดียว

3. 1. ที่จุดบุหรี่ 2. ฟิวส์ 15A 3. ตำแหน่ง ACC

4. จารย์ตอบถูกอะ

5. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    cigar lighter คำแปล ^_^

6. ถูกต้องนะครับ ประกาศเลยแล้วกัน คุณ เจิ้น เตชะ ณ.สุวรรณ ได้ไป ^ ^

7. ยังเหลือ สวิตซ์อีก เดี๋ยวหาคำถามใหม่ก่อน บ่ายมาตั้งคำถามใหม่

8. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    1. ชื่อคาราโอเกะแถวๆ จรัญ 2. น้องฟิวส์ 1,500 นะ 3. ตำแหน่ง ก็ ใต้ร่มผ้าทุกส่วน .......

9. ตาแอร์เนี่ยสงสัยจะไปบ่อย

เสี่ยแอร์ป่วนตลอดๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้