วิธีตั้งไฟหน้าก้มเหงยและซ้ายขวาปรับตัวไหนบ้างใครมีความรู้หรือมีภาพช่วยลงด้วยจะเป็นประโย...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย แจ๊ค น่วมขยัน, 9 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    วิธีตั้งไฟหน้าก้มเหงยและซ้ายขวาปรับตัวไหนบ้างใครมีความรู้หรือมีภาพช่วยลงด้วยจะเป็นประโยชน์กับผู้อื่นและผมด้วย...อิอิ

1. Mrnormal Anucha

Mrnormal Anucha Guest

0
    0
    0
    เคยปรับครับ ก้านยาวๆ เด่วจะถ่าย(รูปมาให้ดูนะครั

ดูหลังโครมไฟนะ ครับ จะมีน๊อตเบอร์ 8หรือ10 นี้หละครับจำไม่ได้ มี2ตัวสั้นกับยาวครับ ปรับซ้าย-ขวา ขึ้น-ลง ลองๆดูครับ ตัวยาวหน้าจะปรับ ซ้าย-ขวา ผิดพลาดอะไรขออภัยด้วยครับ เคยปรับแต่นานมากแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้