สวัสดีครับ ชาว Sunny thailand มีคำถามมาให้ตอบกันเล่นๆอีกแล้วนะครับ....

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บีสิบสี่ โอนลี่, 12 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีครับ ชาว Sunny thailand มีคำถามมาให้ตอบกันเล่นๆอีกแล้วนะครับ. ของรางวัลเหมือนเดิมครับ สวิตซ์ปรับ พับกระจกมองข้าง ตัวสุดท้ายแล้วนะจ๊ะ. คำถามคือ. สวิตซ์ตามรูป มีใช้อยู่ในรถnissan รุ่นใดบ้าง. ใครตอบถูกมากที่สุด. เป็นผู้ชนะ ประกาศผู้ได้รับรางวัล 16-11-57 รับของมิตติ้งนะครับ

1. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
  2. โด่เสียชื่อ เทพดลหมด เอาเยอะๆดิ หลายๆรุ่น

3. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    nv b13 b14 b15 n16 r10 r11 ครับ

4. อยากได้จัง

5. แต่กระจกธรรมดา55

6. นีโอ n16 ยังถูกแค่หนึ่งนะครับ

7. ใบ้ให้ พี่ใหญ่หัวใจsr

8. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    แผงประตู S15 นิ

9. มีคนตอบ2คน เทพดลกับ Kenta Ballboy. ไปตกลงกันเอง555 รับของมิตติ้งครับ

10. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ผมหละ ไม่ให้ผมหราาาาาาาา ชิ...

11. เสี่ยจะเอาด้วย.ว่างั้น ได้ๆเดี๋ยวหาไปฝาก

12. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    เยี่ยม.....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้