B14สระบุรีอีกคันครับ สไตล์เรียบๆ เกียร์ออโต้เข้าDไม่ออกตัว เกิดอาการรอร้อนตอนเช้า...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Peera Don, 16 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Peera Don

Peera Don Guest

0
    0
    0
    B14สระบุรีอีกคันครับ สไตล์เรียบๆ เกียร์ออโต้เข้าDไม่ออกตัว เกิดอาการรอร้อนตอนเช้า ขอความเห้นชาวsunny อยากได้เกียร์ออโต้ga15 ครับ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ชาวสระบุรีมาแนะนำกานหน่อยคร๊าบบบบ

3. ลองเปลี่ยนน้ำมันเกียร์ดูก่อนครับว่าหายไหม อาการเหมือนชุดสมองกลภายในเกียร์ 1 แรงดันน้ำมันเกียร์ไม่พอ ครับ ถ้าเปลี่ยนแล้วม่ายหายอายต้องล้างสมองเกียร์หรือยกเกียร์ลวมาเช็คครับ

4. Peera Don

Peera Don Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับผม เดี๋ยวจะไปลองดู

5. สระบุรีครับ

6. เคยเป็นครับเข้าเกียร์ D แล้วรถไมวิ่งลองเติมน้ำมันเกียร์ก็หายครับ

7. วัดระดับน้ำมันเกียร์ก่อนเติม วัดตอนน้ำเกียร์ร้อนแล้วน่ะครับ ถ้าอยากเติมจะได้ไม่เกิน

8. เพราะน้ำมันเกียร์ส่วนนึงจะหายไปในทอร์คคอนเวอร์เตอร์ เติมตอนน้ำมันเกียร์เย็นๆ อยู่อาจไม่พอดครับ

9. Chet Sabay

Chet Sabay Guest

0
    0
    0
    ลองใช้น้ำมัยเกียคาร์เทคดูนะครับ

เปลี่ยนน้ำมันเกียรเลยคับผมเคยเป็น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้