เสาร์ที่ 9 กรกฎาคม 2011 ขอเชิญ นักฟุตบอลทุกท่าน พร้อมผู้เกี่ยวข้อง ประชุมเรื่องงานบอล...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Art Pasuda, 4 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Art Pasuda

Art Pasuda Guest

0
    0
    0
    เสาร์ที่ 9 กรกฎาคม 2011 ขอเชิญ นักฟุตบอลทุกท่าน พร้อมผู้เกี่ยวข้อง ประชุมเรื่องงานบอล Accord 2011 ที่สนาม ลาดปลาเค้า เวลา 20:00 รบกวนตรงต่อเวลาด้วยนะครับ

2. รับทราบครับ

3. เสาร์นี้ไม่ได้ไปครับ กลับต่างจังหวัด

ไปทำบุญนครสวรรค์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้