อาการมาแล้วครับ เปิดแอร์พัดลมหมุนแล้วแต่ลมแอร์ไม่ออกเลยครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Jobby Luengchoetphong, 4 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อาการมาแล้วครับ เปิดแอร์พัดลมหมุนแล้วแต่ลมแอร์ไม่ออกเลยครับ

1. คอม ทำงานหรือป่าว

2. ลมไม่ออก คอลล์เย็นตันแล้วครับ หาโอกาส รื้อเปลี่ยนเลย

3. เปิดแอไปได้สักพัก พอปิดแอร์ ดันมีลมออก

4. มาแปลกนะนี่

5. ตัน โอกาสสูง แต่ที่แน่นอนคือเสียตัง

6. นั่นอ่ะสิพี่ พึ่งจะโดนค่าเปลี่ยนยางหุ้มเพลา

7. เปลี่ยนไปเถอสบายใจ ผมล่อทั้งยางหุ้มใน-นอกขวา + ลูกปืนซ้ายขวา จะได้ถอดทีเดียว

8. เมื่อวานพอจะเอาเข้าไปหาช่าง ดั้นเปิดแอร์ได้ครับ เป็นงง เค้าบอกเทอโมไม่ตัดอะไรเนี้ยแหละ แต่พอเอารถกลับมาคลอง6 รุ่งเช้ามาเปิดแอร์ไม่ได้อีกแล้วอ่ะครับ

9. 5 5 มีสับขาหลอกด้วย

10. ไม่รู้เลยว่าเป็นที่อะไรกันแน่ เดาอาการไม่ถูก

11. ดีนะไม่ได้อยู่ใกล้ๆ จะได้รื้อซะเลย

12. ไม่รู้ว่าจะเข้าไปให้ดูระบบไฟรึดูที่แอร์ดีอ่ะพี่

ดูแอร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้