ปัญหาแรกวันนี้เวลาเลี้ยวมีเสียงดังกึกเพราะช่วงล่างหรือหนวดกุ้ง

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Kanatep Tepupatump, 5 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ปัญหาแรกวันนี้เวลาเลี้ยวมีเสียงดังกึกเพราะช่วงล่างหรือหนวดกุ้ง

1. ถ้าดังเฉพาะตอนเลี้่ยวน่าจะหัวเพลา

2. ต้องดูอาการโดยรวมครับ เป็นได้หลากหลายมากๆ

3. ตั้งแต่หัวเพลา ลูกปืนล้อ และที่ไม่น่ะจะมีเสียงเลยแต่ก็มี ลูกยาง link กันโคลงน่ะ

4. ดังน่าเกลียดมาก ปุ็งๆ กึกๆ แอดๆ เหมือนช่วงล่วงหลวมมาก แต่ไม่ใช่

5. อ่ะนะบอกก่อนซ้ายหรือขวาล่ะ

6. มีอยู่ไม่กี่อย่า้งเอง หาให้เจอ ลูกหมาก บูี๊ท เพลา ลุกปืน แค่นี้เอง...555

7. ลูกหมาก ปีกนกครับ ไปที่ร้านศูนย์ล้อ มา แต่เค้าบอกใ่ห้ดูที่ ลูกหมากปีกนกมันหลวม กะ หนวดกุ้ง ไม่แน่น อ่ะ กลัวว่าจะเป็นอัรตรายอ่ะ

8. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    มีวงร๊อคไปเล่นที่ล้อ

9. ถ้าหนวดกุ้ง หลุดจะเกิดอะไรขึ้นครับ

10. หลุดยากครับ

ต้องชนจังเบ้อ น่ะครับถึงจะหลุดได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้