สอบถามครับ. พวกภายใน เบาะ coupe. ต้องเข้าไปหาเวปไหนครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Nopparat Pongpipatkul, 27 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ. พวกภายใน เบาะ coupe. ต้องเข้าไปหาเวปไหนครับ

1. Bigz de Kabook

Bigz de Kabook Guest

0
    0
    0
    เบาะเดิม หรือ เบาะซิ่งคับ

2. เบาะซิ่งครับ. ข้างหลัง

3. เบาะหลังใช้เบาะเดิมหุ้มด้วยผ้าเบาะ ek9คับแต่ด้วยราคาเบาะหลังของek9 แแล้วต้องเลาะออกและเย็บใหม่ ไหนจะเสียเบาะek9 อีก หรือหาร้านเบาะะที่มีผ้าอคันทาร่า ก็ได้คับ เพราะเบาะหลังคูเป้ เอาเบาะะตัวอื่นมาใส่ไม่ได้ นอกจากแปลงอย่างเดียว

4. อ่อครับผม. มีร้านแนะนำไหมคัพ

5. ผ้าเบาะ. ek9

6. เบาะหลังek9 ติดต่อคนนี้เลย Kob Kobkob ส่วนร้านทำให้สมาชิกใน กทม,แนะะนำละกันคับ

7. Tanasit Ruangtub

Tanasit Ruangtub Guest

0
    0
    0
    ผมมี sir ดำ - แดง เบาะคู่หน้า เบาะหลังแปลงแล้ว(เอาไปแก้จุดยืดใส่ได้เลย) แผงประตู สนใจบอกได้นะครับ มีเท้าแขนดำ กับพวง ek9 ด้วย มายกเลย

8. Gap Pii

Gap Pii Guest

0
    0
    0
    Tom Saksith Suwathavornsakul พอทราบราคา หุ้มผ้าเบาะหลังไหมครับผม

ขอบคุณครีบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้