รบกวนหน่อยคับ ผมซื้อทางเพจ คนขายบอกล้อแท้ ช่วยดูหน่อยคับแท้ป่าว

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย กิตติศักดิ์ ซุ่นเส้ง, 24 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนหน่อยคับ ผมซื้อทางเพจ คนขายบอกล้อแท้ ช่วยดูหน่อยคับแท้ป่าว

1. Si Rameo

Si Rameo Guest

0
    0
    0
    มี made in japan ป่ะ

2. ไม่มีสักกะตัวเลยคับ

3. Si Rameo

0
    0
    0
    ไม่ใช่ล้าน%

4. Gap Pii

Gap Pii Guest

0
    0
    0
    P1 ลายนี้ มีผลิต2ที่ครับ ล๊อตแรกๆ ผลิตที่ญี่ปุ่น โรงงาน kosei ซักอย่าง จะปั๊มหลังล้อเลยว่า Kosei japan ส่วนล๊อตหลังๆ เห็นว่าย้ายมาผลิตใต้หวันครับ แต่ก็เป็นล้อแท้เหมือนกันครับ

5. เท่าไหร่คับ

6. 17000คับ เค้าบอกไม่มีซ่อมเก็บสีอย่างเดียว ผมถามย้ำว่าแท้ชัวนะเค้าบอกชัว เพจดังด้วยคับต้องการความช่วยเหลือหน่อยคับ ถ้าไม่แท้จะใด้ส่งคืน

7. ปั้มที่เป็นตัวหนังสือมีแค่นั้นครับ ที่เหลือ เป็นตัวเลข

8. Si Rameo

0
    0
    0
    พี่เคยใช้ ถอดแท้เบิกใหม่ของเพื่อน มะมีแบบน้องอ่ะ

9. Gap Pii ไม่มีเลยคับดุมเรียบทุกวง

10. Si Rameo

0
    0
    0
    เส้นสัน ก็ไม่คม ของแท้จะคมสวยเลย ครับ

11. BigGer Charuchareet ใช่ๆคับเหมือนกันเลย

12. Gap Pii

0
    0
    0
    ถ้าเอาาชัวร์ๆเลย ต้องแบบในรูปที่ผมโพสอะครับ ย้ำ ว่าต้องมี ปั๊ม kosei japan ครับ

13. Gap Pii

0
    0
    0
    ส่วนถ้าไม่มี ก็อาจจะเป็นที่อื่นครับ ใต้หวัน ไทย อันนี้แล้วแต่ดวงแล้วครับ

14. Gap Pii

0
    0
    0
    แต่ผมเคยขายแบบที่ปั๊ม first ไป ก็ราคาเท่าแบบปั๊ม kosei นะครับ ถามเซียนๆล้อ เค้าบอกว่าล้อแท้นี่แหละ แต่มันไปผลิตที่ใต้หวันแล้ว ล๊อตปีหลังๆ

15. Si Rameo

0
    0
    0
    ตามคุณ gab pii เลยครับ

16. ของผมp1 racing2

17. ล้อทำสีมาครับ

18. Gap Pii

0
    0
    0
    ผมว่า อย่าเสียงเลยครับ ราคาเท่านี้ หาซื้อได้ทั่วไป. ไปซื้อที่มันมีปั๊มเจแปนไปเลยดีกว่า สบายใจ ราคาขายไม่ตก

19. Gap Pii คับผมfirstอย่างเดียวไม่มีjapanใชไหมคับ

Gap Pii ซื้อมาแล้วดิคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้