นีออนคลับมาแรง จะจัดงานร่วมตัวกันวันไหนคราฟ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย จียอง เวล, 16 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    นีออนคลับมาแรง จะจัดงานร่วมตัวกันวันไหนคราฟ

1. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    จัดมาหลายรอบแล้วครับ แต่หลังๆสมาชิกไม่ค่อยสะดวก เดี๋ยวว่าจะจัดทริปไป ตจว เผื่อจะน่าสนใจกว่ามาเจอกันเฉยๆ

2. ที่สะดวก เจอกันกี่คันคราฟ ที่ไหนแล้วบ้างคราฟ

3. แล้วที่มานี้ มีแต่คนใช่นี้ออนทั้งนั้นหรือ ว่ามีรถอื่นมาด้วยคราฟผม

4. True Story

True Story Guest

0
    0
    0
    ผมใช้นีออนของแท้ครับ เป็นหลอดผอม ของฟิลลิป เอ้ยย ไม่ใช้แล้ว

5. True Story

0
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณจี

6. True Story

0
    0
    0
    อยู่แถวไหนคับผม

7. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    งั้นเดี๋ยวผมเปลี่ยนไปใช่สปอร์ตไลท์ดีกว่า แจ่มกว่าเยอะ...

8. True Story

0
    0
    0
    555 มีเกทับกันเห็นๆ (พิมพ์ตกหรือเปล่า ย์ หาย)

9. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    HAHAHA.... ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้