รถผมมีเสียงดังเอี๊ยดๆๆ...เวลาเข้าเกียร์และก็เวลาเบาเครื่องแต่ถ้าขับปกติกับตอนใส่เกียร์ว...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Thesun Khundach, 20 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thesun Khundach

Thesun Khundach Guest

0
    0
    0
    รถผมมีเสียงดังเอี๊ยดๆๆ...เวลาเข้าเกียร์และก็เวลาเบาเครื่องแต่ถ้าขับปกติกับตอนใส่เกียร์ว่างจะไม่ดัง..เป็นเพราะอะไรครับ..มันดังมากเวลาชะลอรถเลี้ยว

มีเสียงเหมือนกันเลยค่ะ แต่มีเฉพาะเวลาสตาร์ทเครื่องกับดับเครื่องค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้