ใครมี Blower แอร์นิออนขายมั่งครับ หรือว่าใครพอรู้ที่ขาย ช่วยบอกที

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Somphop O Thana, 27 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ใครมี Blower แอร์นิออนขายมั่งครับ หรือว่าใครพอรู้ที่ขาย ช่วยบอกที

2. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ตัวโบล์วเออร์เสียหรือครับ?

3. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ใช่ครับ มันดัง อาการมันเสียที่บูทข้างในมันอะ ไม่รู้เป็นอะไร ใช้ไปเรื่อยๆ แกนมอเตอร์มันจะกินบูทแหว่งไปเรื่องๆ พอแหว่งมากๆแกนมอเตอร์มันจะไม่ตรงและ แล้วมันก็ดัง นี่แงะเปลี่ยนบูทมาหลายรอบและ จนมันเยินหมดและ เลยจะหาเปลี่ยนทั้งตัวเลยดีกว่า

4. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ่อ... อาการแปลกมั่กๆ เพิ่งเคยได้ยิน เอาเป็นว่าของผมมีตัวสำรองอยู่ หากหาไม่ได้จริงๆก็บอกผมละกันครับ เผื่อจะแบ่งปันกันได้...

5. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

6. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ยินดีครับ... ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้