สอบถามหน่อยคับsunny b14...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tos Vanzking, 19 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tos Vanzking

Tos Vanzking Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยคับsunny b14 ga16เติมe85ได้เลยไมคับหรือต้องทำไรเพื่มบ้างและมีผมดีผมเสียยังไงบ้างคับขอความช่วยเหลือหน่อยคับขอบคุนคับ

2. ต้องมีกล่องพ่วงที่ปรับเพิ่มน้ำมันได้ครับ สายน้ำมันก็ต้องเปลี่ยนทนe85 แต่ยังไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้ใช้เติมe85ไปก่อนซัก2-3เดือนจึงเปลี่ยน ข้อดี ประหยัดค่าน้ำมันจากเดิมได้เกือบเท่าตัว ข้อเสียต้องลองเองครับ

3. Tos Vanzking

0
    0
    0
    ขอบคุนคับ

4. ใช้กล่องe-kitมา2ปีละมีแต่ปาดฝารองประเก็นใหม่เท่านั้น แต่น่าจะเป็นไปตามสภาพเพราะรถเกือบ20ปี

5. Tos Vanzking

0
    0
    0
    และพวกปั้มติกเกลวันลูกลอยมันปกติไหมคับ

6. ยังไม่เคยเปลี่ยนครับ

มีแต่พัดลมหม้อน้ำ2ตัวซึ้งไม่เกี่ยวไรเลย2ปี4-5หมื่นโลคุ้มแล้วครับค่ากล่องแค่7,500บาท

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้