เปลี่ยนตำแหน่งวางแบตสักนิด เอากรองออกมารับลมเย็นได้สะดวกขึ้น

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Wisanu Trakarnkeerati, 20 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เปลี่ยนตำแหน่งวางแบตสักนิด เอากรองออกมารับลมเย็นได้สะดวกขึ้น

1. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    เมื่อนานมาแล้ว...

2. ย้ายแบตแบบนี้ต้องเชื่อมฐานแบตใหม่ไหมครับหรือ เราขยับได้เลย

3. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ไม่ต้องคับ เจาะรูฐานแบตใหม่ ที่ตัวรถใช้รูเดิม

อ่อ เด่วจะลองมั่งครับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้