อยากได้ปลายท่อสักอันที่นุ่มๆแน่นๆที่เหมาะกับรถเราครับ ga16เดิมๆ พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Don FreeDay, 22 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Don FreeDay

Don FreeDay Guest

0
    0
    0
    อยากได้ปลายท่อสักอันที่นุ่มๆแน่นๆที่เหมาะกับรถเราครับ ga16เดิมๆ พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยครับ

2. ปลายท่อนอกมือสองเก่าญี่ปุ่น ทรงรีไส้ย้อน/เยื้อง ไส้ไม่เกิน 2.2

3. อีกเสียงนึงคับ

4. Don FreeDay

Don FreeDay Guest

0
    0
    0
    ขอบคุนค๊าบบพี่

5. ประมาณนี้ครับ หาสภาพดีๆ ยี้ห้อก็ตามแต่จะเลือก เน้นสภาพ ไส้สวย ความยาว ขนาด เอามาใส่ได้ยาวๆ

เอาด้วยๆๆๆ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้