มีข่าวข่าวมาฝากขาซิ่ง Sunny-Thailand คับจากท่านสมาชิก Cronya N Pompan ใครสนใจ ลงชื่อ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย TA NG, 21 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    มีข่าวข่าวมาฝากขาซิ่ง Sunny-Thailand คับจากท่านสมาชิก Cronya N Pompan ใครสนใจ ลงชื่อ เช็ค กระแสกันหน่อย ส่งท้ายปีคับ

2. 23วิ จะทันหรือเปล่ารถผม ^^

3. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    อดเลยไปแข่งบุรีรัมย์พอดี T_T

4. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ตอนรถผมเกียร์ออโต้ ใส่แม็ก 17 เครื่อง ga16dne ผมวิ่งได้ 21.01 ครับ

5. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    เพราะฉะนั้น ผมว่า รถเดิมๆ วิ่งเล่นกันได้สบายครับ

6. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    ที่ลงไว้ เพื่อเช็คคนที่สนใจจะลงก่อน ถ้าน้อยเกิ๊น... ก็คงไม่จัดครับ แต่ถ้ามากันเยอะๆ จัดแน่ๆ ผู้ชนะแต่ละแบ็คเกต มีรับถ้วยด้วยนะครับ

7. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    ผิดๆๆๆๆ วันที่ 21/12/57 นะครับ

8. เสี่ยจัดเองหรา หรือไปวิ่งกับกลุ่มไหน

9. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    ในเวลาที่รถเราวิ่งกัน จะมีเฉพาะพวกเราครับ

10. สนใจ ไปฮะ

11. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    อยากไป แต่อยู่บุรีรัม

12. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    ยังไงกันคร๊าบบบบบ

13. ต้องเปลี่ยนแผนไปบุรีรัมแล้วมั้งครับ ฮาาๆ

14. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    อาจะต้องเปลี่ยนแผนหละ ไว้ปีหน้าว่ากันใหม่นะคร๊าบบบบ ไม่ต้องห่วง ได้คุยกับทางผู้จัดแล้ว ปีหน้ายังมีให้สนุกอีกหลายงานคร๊าบ

15. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    พี่เอ็มไม่ต้องเสียใจน้าาา เดี๋ยวปีหน้าหาโปรแกรมมาให้ไปวิ่งเล่นใหม่ครัช Met Nissan

16. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    555..ไห้พร้อมก่อนพี่แอร์ หลายคนหลายคันนุกดีคับ...

17. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ผมเคยจะจัดจนล้มไปหลายรอบละคับ แต่ตอนนี้ที่คุยๆกันไว้คือจะรวมนิสสันขับหน้าทั้งหมดทุกbodyมาวิ่ง แบ่งรุ่น bracket 20 21 23แล้วก็ openเครื่องยนต์production (เครื่องเดิมติดรถจากโรงงาน) กับ open NA , open Turbo ค่าสมัครแบบบุฟเฟ่ ถ้ารวมกันได้เยอะจริงคงจัดได้เร็วๆนี้ กะว่าจะคุยตอนนงานมี้ตติ้งพอดี

18. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    แหล่มครับพี่เฟิร์ส คราวนี้ที่ลองมาถามดู เพราะทางเพื่อนผมที่เป็นนักแข่งเค้าขอให้ลองถามๆ กันดูว่าจะไปวิ่งได้ไหมในวันนั้น จะได้ช่วยๆ ค่าสนามกันอะครับ งาน 2000 ขับหน้าไรซักอย่างนี่แหละครับ

19. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    ผมจึงได้ลองคุยกับทางผู้จัด เค้าบอกว่า ถ้างานนี้ไม่ทัน หรือรถน้อย ไว้ปีหน้าก็ได้ เพราะทางเค้าจะมีจัดในปีหน้าอีกฟลายงานครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้