จะเอาคู่นี้ใส่คู่หลัง แล้วเอา RS*R ออก ใครอยากท้ายโด่งๆ เอาไปใช้ต่อได้เลย ^_^

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Palin Omsin, 13 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    จะเอาคู่นี้ใส่คู่หลัง แล้วเอา RS*R ออก ใครอยากท้ายโด่งๆ เอาไปใช้ต่อได้เลย ^_^

2. แข็งไม๊ โช๊คน่ะ แข็งไม๊

3. อันเก่าเอามาาาาาา

4. Palin Omsin

0
    0
    0
    โช๊คไม่เปลี่ยน จะเปลี่ยนแต่สปริง เอ๊ะตาน้อง โคนี่คู่หลังยังอยู่ป่าว จะเอามาโม

5. Palin Omsin

0
    0
    0
    โช็คที่ใส่ตอนนี้เป็น โช็คแก้สนะแอ๊บ แข็งโคดๆ แต่หนึบมาก แข็งแต่ไม่กระด้างนะ

6. โคนีอยู่ที่จ๊อปแล้ว สตัทมันถอดออกไปใส่อันอื่นได้หรอ

7. เอาสปิงมาลองใส่หน่อยก็ได้

8. Palin Omsin

0
    0
    0
    สปริงอันที่ผมใส่อยู่น่ะเหรอ มันโด่งมากนะ

9. Palin Omsin

0
    0
    0
    อ่อ มันเป็นโช็ค 96 ตัวแวนด้วย ใส่ของเราไม่ได้สปริงมันสูงกว่ามากเกือบสามนิ้วน่ะ

10. ด้านหลังผมเป็นของตาเพชรนะ

11. Palin Omsin

0
    0
    0
    อ๋อ เหรอ จะลองเอาไปใส่ดูก็ได้ แต่เดี๋ยวผมจัดการกับ HKS คู่ใหม่นี้ก่อน

12. เอถ้างั้นเอาโช๊คแก๊ลมาใส่กะสปริงเดิม อืม

13. Palin Omsin

0
    0
    0
    ง่ะ พี่เอ้ยังหาโช็คใหม่ไม่ได้เลย อยากได้เหรอ ใช้ดีนะคู่นี้น่ะ

แอบอยาก ไว้หาใหม่ก่อนค่อยให้น้องต่อละกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้