ทำงาน

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 16 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ทำงาน

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ฟ้าครึ้มแต่เช้าเลย รอแอ๊บมาหาที่บ้าน

2. นัดเจอกันกี่โมง

3. Palin Omsin

0
    0
    0
    ออกจากโคราชแล้วจะโทรรายงานตัวน่ะ

4. อากาศดีมากวันนี้

5. Palin Omsin

0
    0
    0
    ถูกต้อง อย่าลืมจานจ่ายผมนะ

6. รอด้วยนะคับ เลิกงานจะตามไป

7. บอยไปไหน

8. ถึง กทม แย้ว เย็นๆ จะไปอู่เกณฑ์กะน้าเอ้

9. ว่าแต่ BS อยู่ตรงไหนครับ

10. Palin Omsin

0
    0
    0
    เกษตร - นวมินทร์ ตอม่อที่ 135

11. ถามแทนแอ๊ป แล้วเกษตร-นวมินทร์มันอยู่ตรงไหนครับ

12. Palin Omsin

0
    0
    0
    แง่ะ อันนั้นเขารู้ อิอิ อธิบายทางอย่างละเอียดไปแล้ว ใน แชทบ๊อกซ์ ว่ามาจากสุทธิสารยังงัย

13. Palin Omsin

0
    0
    0
    วันนี้เซียงกงบางนาเปิดป่าวหว่า ว่าจะไปขี่จักรยานเล่นซะหน่อย

14. เชียงกงมีวันหยุด้วยหรอ

15. Palin Omsin

0
    0
    0
    หยุดอาทิตย์กับวันนักขัตฤกษ์ใหญ่ๆ สงกรานต์ ตรุษจีน หยุดชัวร์ๆ แต่วันนี้เข้าพรรษาไม่รู้หยุดป่าว อยากรู้ต้องเอา โซนิคขึ้นท้ายลุงเงินไปสำรวจ อิอิ

16. คิิดว่าไม่น่าหยุดน้า

17. โซนิคเฝ้าบ้าน วันนี้เจ้าฟ้าครามออกงาน

18. Palin Omsin

0
    0
    0
    อ๋อ เหรอ อิอิ ไม่หยุดแต่อาจจะเปิดไม่หมดหรือเปล่า แต่ก็ไม่แน่วันนี้วันหยุด เถ้าแก่โกดังเห็นว่าคนจะมีเวลาไปเดินดูของก็เลยเปิด เป็นผมผมก็เปิด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้