แจ้งข่าว....... เสาร์นี้เกณท์ไม่ได้จองสนามไว้นะครับ เพราะที่อู่ไม่มีคนเล่น แต่ที่เหลือ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 16 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    แจ้งข่าว....... เสาร์นี้เกณท์ไม่ได้จองสนามไว้นะครับ เพราะที่อู่ไม่มีคนเล่น แต่ที่เหลือ 2 เสาร์ คือเสาร์ 23 กับ 30 ต้องบังคับซ้อมนะครับ

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    รับแซ่บ วอสองวอแปด ปะเดี่ยนนนนนนนนนนนนนน

2. เเต่วันนี้ไปบีเอสกันใช่ป่ะคับ

แปะ ๆ ไปกันเถอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้