ไม่น่าเชื่อนะวันนี้หมดตังค่าทำรถไปแล้ว แปดหมื่นบาท

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Kanatep Tepupatump, 16 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่น่าเชื่อนะวันนี้หมดตังค่าทำรถไปแล้ว แปดหมื่นบาท

1. อย่าไปคิดมาก มันเป็นแค่ตัวเลข.... เหมือนกับชีวิตเราที่เหลือไม่น่าเกิน 25000 วัน

2. โ้อ้วๆๆๆๆ

3. ของผมก้อหลายแล้วครับ

4. เท่าราคารถเลยมั้งเนี่ย

5. ราคาทั้งปีเลยนะครับ หลายอย่างอ่ะ ค่าประกัน เปลี่ยนยาง ซ่อมช่วงล่าง ระบบเบรค

6. ถ้าทั้งหมดปมเป็นหลักแสนครับ

7. มากกว่า 200000

8. มันเลิกยากครับถ้าได้ทำแล้ว

9. ก็เด๋วต้องไปที่พี่เกณอีก หมื่น อ่ะ

10. รอพี่เกณอยู่นะเนี้ย แต่คงยังไม่ไปทำไมล์ เพราะ 2 อาทิต ไม่ว่างพอ

11. อยากทำให้ทุกคนและครับติดแต่เรื่องเวลา

12. เข้าใจครับ แต่มันต้องใช้รถ ศุกร์-อาทิต เลยทำได้แค่เกียร์ก่อน สี ก่อน

13. ผมทำไปกี่ตังหว่า...ช่างเหอะ อย่าไปจำให้ปวดกะบาลยังก็ก็ต้องทำอยู่ดี...ก็มันรักนี่นา

14. บอยไม่ต้องจำหรอก เดี๋ยวก็มีคนช่วยจำ

15. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    .................................... จุก

16. เค้าบ่นทุกวัน...ทำไม่จบไม่สิ้น....แล้วก็บอกว่า เมื่อไรถึงจะได้แจ๊สเนี่ย ดุดิ เซงเล

ผมก็โดนพ่อแม่บ่นแล้วเหมือนกานค้าบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้