ตะแคง คะแยง มองหน่อยนะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 7 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ตะแคง คะแยง มองหน่อยนะ

1. Nuii Barday

Nuii Barday Guest

0
    0
    0
    ภาพสวยมากครับ. เฮียสอนผมถ่ายแบบนี้หน่อยจิ Kamolpong Wanthawornprasert

2. Nuii Barday เอียงกล้อง45องศาไปทางด้านขวา แล้วถ่ายเลย

3. Sea ZA

Sea ZA Guest

0
    0
    0
    ผมเอียงซ้ายนิดน่อยอ่า

4. Sea ZA เวลาไปซื้อ จิป๋อง อย่าลืมแจ้งเค้าด้วยนะ เดี๋ยวมันจะไม่พอดี

5. นี้มัน แนวลงเครื่องบินแบบ เดอะฟาส นิ

6. Natapong Khumroon เข้ากะบรรยากาศหน่อย

7. Sea ZA

Sea ZA Guest

0
    0
    0
    55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้