เอาหละ !!! เหลืออีกไม่กี่วันเราก็จะถึงวันมิตติ้งกันแล้ว 13 ธันวา น้าา ที่ Max Value...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย TA NG, 25 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    เอาหละ !!! เหลืออีกไม่กี่วันเราก็จะถึงวันมิตติ้งกันแล้ว 13 ธันวา น้าา ที่ Max Value หลักสี ผมเลยถือโอกาสให้โพสนี้ แนะนำตัวกันเลย สำหรับสมาชิกใหม่ ที่อยากจะมาร่วมครั้งแรก แต่ กลัวทำตัวไม่ถูก หรือ ไม่กล้ามาคนเดียว โพสนี้ จะช่วยได้ ใครอยู่โซนไหน แถวไหน ขับรถสีอะไร รุ่นอะไร จะมากันกี่โมง นัดกันได้เลยคับบ รับรองไม่เขิล แน่นอน !!! นัดแนะ โทรคุย นัดเจอกันได้เลยจ้าาาา

2. ชื่อ น้องเน คับ วนเวียนอยู่แถวเกษตรคับ พบเจอบนถนนทักทายได้นะครับ ยินดีที่รู้จักและฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆทุกท่านด้วยครับ b14 only ครับ หลงไหลในความเร็วครับ

3. ผมนัสคับ อยู่นครปฐมคับ b14 เดิมๆคับ อยู่ระแวกเดียวกันไปพร้อมกันได้คับ

4. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    B14สีน้ำเงินฮะวิ่งสุทธิสารพระราม3ฮะ

5. TA NG

TA NG Guest

0
    0
    0
    ใคร อยู๋ระแวกเดียวกัน นัดกันเลย จ้า

6. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    คันน้ำเงิน ปัดหลังคันนี้ เจอแล้วดันเลยฮะ Oat N Jaja ;)

7. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    B14 สีแดง วิ่งทั่ว กทม. ครัช

8. Ben Surat

0
    0
    0
    ผมเห็นวิ่งวนเวียนแถวโรงแรม ในกทม. Cronya N Pompan :)

9. Ben Surat

0
    0
    0
    ben ครับ แถวนนทบุรี

10. หน้าหลัง รูเพียบเลยนะพี่

11. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ผมวิ่งแถว อ้อมน้อย อ้อมใหญ่ สาย4 และมิตไนท์ทั่วไปคับ รูปรถเดี๋ยวเจอมิตติ้งเลยฮ่ะ.....

12. Ben Surat

0
    0
    0
    รูด้านหลัง เป็นไอพ่นครับ Wisanu Trakarnkeerati :)

13. K.c. Merdrog

K.c. Merdrog Guest

0
    0
    0
    สาย 4 ศาลายา ตากสิน rca นางลิ้นจี่ ครับ

14. ส่วนผม บางกรวย พระราม7 บางเขน หลักสี่ ....ติดรถมาก็ได้ครับ

15. Donsan Lucino

Donsan Lucino Guest

0
    0
    0
    วิ่งแถว กิ่งแก้ว ลาดกระบัง อ่อนนุช บางนา ย่านสนามบินสุวรรณภูมิครับ เจอทักได้ครับมีของแจก ครับ

16. ผมเต้ครับ บี14ท้ายยาว วิ่งแถวมหาชัย พระราม2 พระประแดงครับ

17. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    มิตติ้งนี้ พี่เบน มาปะคับ Ben Surat

18. ชลบุรีอยากไปจัง

19. Ben Surat

0
    0
    0
    มาครับ Cronya N Pompan

20. ซ่าครับวางเครื่องยุใกล้เส็จแระเด่วไปครับ

21. INae Ut-ang

INae Ut-ang Guest

0
    0
    0
    เน ครับ พิดโลก ถ้าไม่ติดภาระกิจด่วน ลงไปแน่นอนครับ

22. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    มีเลี้ยงปีใหม่ด้วยเลยป่าว จะไปกินฟรีอ่ะคับ...

23. Nop Takumi

Nop Takumi Guest

0
    0
    0
    นพ คับ พระราม2-พระประแดง คับ

24. Mrnormal Anucha

Mrnormal Anucha Guest

0
    0
    0
    ชาคับ เดิมๆทั้งคันเบย วิ่ง หทัยราษ ร่มเกล้า กิ่งแก้ว ทักได้ แต่ห้ามดันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้