ท่อลม 3 จุดที่วงในนี้ อันไหนต่อเข้าอะไรบ้างครับ Ga15 ครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 25 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ท่อลม 3 จุดที่วงในนี้ อันไหนต่อเข้าอะไรบ้างครับ Ga15 ครับ ขอบคุณครับ

1. เหลือง ท่อหายใจฝาวาล์ว แดงแวคคั่ม ส้มๆไม่ต่อรู้สึกจะรูตันด้านใน ถ้าจำไม่ผิดนะ

2. รูไม่ตันทุกอันเลยครับพี่

3. แดงกะส้ม อุดไปก้อได้ เหลืองรูหายใจไอน้ำมัน

4. ไม่ได้ใส่สักกะรูเลย..งง

5. ไม่ได้ใส่สักรูเหมือนกันคับ

6. ปกติตรงสีส้มจะมียางอุดไว้ รถผมนะ

7. ที่เคยรื้อมาตันหมดอ่ะ รูแดงกะส้ม ฝุ่น ทรายเพียบ

คือที่อู่ต่อมาให้ สีส้มต่อกับตัวชดเชยรอบไรสักอย่าง(ที่มีสายแวคคั่มเข้าสองเส้น) ส่วนไอน้ำมันที่ฝาครอบ มันเข้ารูฝั่งตรงข้ามสีเหลืองอ่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้