ดีคร้าบบบบบ....สอบถามหน่อยครับ ท่านใดอเจอค้ำโช็คหน้า B14 บ้างครับ มีที่ไหนขายบ้าง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Pirachat Nakamano, 3 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    ดีคร้าบบบบบ....สอบถามหน่อยครับ ท่านใดอเจอค้ำโช็คหน้า B14 บ้างครับ มีที่ไหนขายบ้าง หรือว่าเอารุ่นไหนมาแปลงใส่ได้บ้างครับ...สอบถาม เห็นท่านบีสิบสี่ โอนลี่ ใส่สวยๆๆๆดีคร้าบบบ

1. ต้องลองไปเทียบดูที่ร้านเอาครับ

2. B13 กับ pulsar rnn14 ดูว่าเจอตัวไหนยี่ห้ออะไร ราคามือ 2 ตั้งแต่ 800-2000

3. ขอบคุณครับ... จะลองไปดูเสาร์นี้ครับ

4. เอารถไปด้วย เพราะผมไม่แน่ใจว่ารถคุณเครื่องคาร์บูหรือหัวฉีด

5. หัวฉีดครับ...

6. ถ้างั้นสบาย

7. Ton Zaza

Ton Zaza Guest

0
    0
    0
    ที่อาคารสีวรจักรที่คลองถมครับราคาเคยถามครับประมาณ900ครับ

Ton Zaza ร้านไหนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้