รบกวนหน่อยครับใครพอจะเเนะนำร้านเดินสายไฟได้มั้งครับผมอยู่อ้อมใหญ่...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Rogo Thongchang, 14 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rogo Thongchang

Rogo Thongchang Guest

0
    0
    0
    รบกวนหน่อยครับใครพอจะเเนะนำร้านเดินสายไฟได้มั้งครับผมอยู่อ้อมใหญ่ สาเหตุ!!ฟิวมันช็อตเปิดแอร์ไม่ติด ให้ร้านแอร์ดูแล้วเค้าบอกต้องไปไล่สายไฟที่มันช็อตดูครับ ทิ้งเบอร์ร้านไว้ด้วยก็ได้นะครับ ขอบคุณมากๆเลย

2. Pao Tamthai

Pao Tamthai Guest

0
    0
    0
    เข้าอู่ที่เป็น Honda ได้ทุกอู่เลยครับ

3. Rogo Thongchang

Rogo Thongchang Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้