สอบถามหน่อยคับ อยากได้ก้านซิ่งคับ B20นะคับ มีใครพอเเนะนำได้บ้างคับว่าจะหาได้ที่ไหน...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Jeab Coupe, 15 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jeab Coupe

Jeab Coupe Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยคับ อยากได้ก้านซิ่งคับ B20นะคับ มีใครพอเเนะนำได้บ้างคับว่าจะหาได้ที่ไหน ตอนนี้รถวิ่งไม่ได้คับ(ใส้เเตกคับ) ก้านสูบออกมายิ้มอยู่ข้างนอกเลยคับ

2. Lex Fah Sai ถามคนนี้เลย

3. Kamolpong Wanthawornprasert ขอบคุณครับ มีของเลยครับ อิอิ Bc lw b20 new

4. รบกวนเล่าแจ้งแถลงไขเหตุการณ์ไส้แตกหน่อยครับ จะได้ระวังครับ B20 เหมือนกัน

5. Jeab Coupe

0
    0
    0
    ไม่มีไรมากคับบูทหนักไปหน่อยอุปกรณ์ที่ใช้อยู่ไม่ค่อยดีด้วยคับ เช่นแว็กเกจมันไม่ตัดคับทำให้บูทไหลยกคันเร่งไม่ทันจบเลยคับ

6. งั้นต่อให้ก้านซิ่งก็อาจจะเอาไม่อยู่หรอกครับ แนะนำทำเสร็จแล้วหาเวสเกตดีๆใส่ด้วยครับ

7. Jeab Coupe

0
    0
    0
    รงต้องเป็นแบบนั้นแหละคับ

8. ใช้โบว์ของไรอะครับ บูสเท่าไหร่เอ่ย

9. Jeab Coupe

0
    0
    0
    TD05 EVO7 บูท ประมาณ 0.8-9คับ

10. โอ้ว บูสหนักนะเนี้ย แจ่มๆ รอชมสเต็ปใหม่ครับ

11. ใช้เวสเกตอะไรคับ ที่มันไหล

12. Jeab Coupe

0
    0
    0
    เป็นแว๊กเกจเเยกคับไม่ทราบยี่ห้อคับ

13. ของไม่มียี่ห้อน่ะตัวไหลเลยครับ

14. ปกติเซท 0.8-0.9 มีปัญหามั้ยคับ แล้วตอนมันไหล มันไหลไปเท่าไหร่คับ

อีกอย่างก้านเดิมๆ มันไม่ได้เกิดมาทนแรงม้าเกิน 250-270 ครับ บูสเกิน พังปกติครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้