กระจกไฟฟ้าซ่อมมา 4 หนแล้ว ยังใช้ไม่ได้สักที ซ่อมมาทีไร กดเลื่อนลง 2-3 ที พังอีกแล้วค่ะ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Yivaa Prasantri, 3 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yivaa Prasantri

Yivaa Prasantri Guest

0
    0
    0
    กระจกไฟฟ้าซ่อมมา 4 หนแล้ว ยังใช้ไม่ได้สักที ซ่อมมาทีไร กดเลื่อนลง 2-3 ที พังอีกแล้วค่ะ อยากทราบว่ารถนีออนซ่อมยากมากเลยเหรอ มีใครพอทราบพิกัดที่พอจะช่วยได้ไหมค่ะ เวลาจะยื่นบัตรจอดรถ Easypass หรือแลกบัตรตามที่ต่าง ๆ ต้องเปิดประตูทุกครั้ง ไม่ค่อยสะดวกช่วงเวลาเร่งรีบ ขอบคุณมาก ๆ ค่ะ

2. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
    ขอรายละเอียด ,,,ที่ตั้งร้านนิดนึง ครับ .... สนใจครับ....

3. End Rattanapitak

End Rattanapitak Guest

0
    0
    0
    ของผมแปลงเอาของรุ่นอื่นมาใส่ครับหมดปัญหาครับต่อสายเองเลย ...เพราะของเดิมทองแดงมันเสื่อมแล้วครับถ้าเอาของเดิมไปซ่อม พอกดสวิตช์หน้าสัมผัสทองแดงมันนิ่มสักพักก็เป็นอีก

4. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    เป็นเหมือนกัน แต่ขี้เกียจรื้อซ่อมและ จริงๆน่าจะเป็นที่สวิทย์ ถอดมาขัดๆตรงทองแดงมันก็จะใช้ได้

5. P'Keng Somdej

P'Keng Somdej Guest

0
    0
    0
    ผมก็ซ่อมมาหลายครั้งแล้ว ซ่อมเสร็จใช้ได้สองถึงสามเดือนก็เสียอีก ตอนนี้เพิ่งไปซ่อมมาอีกทีจะรอดูว่าจะใช้ได้นานแค่ไหน ถ้าใช้ได้นานเดี๋ยวแนะนำร้านที่ไปทำครับ

6. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ซื้อ สวิต แบบสายไฟ 5 เส้นมาเปลี่ยนเลยครับ แถวๆคลองถม ตัวละ 50 บาท ดัดแปลงนิดหน่อย ก็ใช้ได้อีกนาน

7. Yivaa Prasantri

Yivaa Prasantri Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกคำแนะนำเลยนะค่ะ ต้องวิ่งไปให้ร้านดูให้ เพราะทำเองไม่เป็น อิอิอิอิ

8. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
    สวิต แบบสายไฟ 5 เส้นมาเปลี่ยน.. แบบไหนครับ??

ของผมมีทั้งชุดเลย เป็นแบบมือ 2 ถอดมาเลย ของเราเป็นแบบพิเศษ สลิง 3 ท่อนใช้ของรุ่นอื่นไม่ได้ (ช่างบอกมา) เพิ่งไปเปลี่ยนมา สนใจสอบถามได้นะคับ 0876612825

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้