หัวแร้งไม่ได้มีแค่บัดกีตะกั่วอย่างเดียวครับแต่มันบัดกีพาสติ๊กให้เป็นเนื้อเดียวกันได้ด้ว...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ศักรินทร์ ดาวร้าย, 2 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    หัวแร้งไม่ได้มีแค่บัดกีตะกั่วอย่างเดียวครับแต่มันบัดกีพาสติ๊กให้เป็นเนื้อเดียวกันได้ด้วยและฝากจักรยานให้คนที่ถามถึงว่าเป็นมันไม่เป็นอะไรเลยเพราะมันจักรยานที่ผมใช่ปั่นไปจังหันที่วัดทุกวัน555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้