ไฟโดนัทมีนะครับ ลองคุยกับพี่คนนี้ดูครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Deaw Eakkachai, 1 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ไฟโดนัทมีนะครับ ลองคุยกับพี่คนนี้ดูครับ

2. จิงป่าวเนี่ยะ

3. จิงคับ ผมโทถามร้านแล้วคับ แต่ไม่ได้ถามว่ามีเยอะไหม

4. เฟี๊ยวดิงานนี้

5. 5ปี ที่แล้วผมไปถาม ไฟท้ายหมด ได้ไฟหน้า เพชรมา

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ที่ไหมอ่ะคับ

7. คุณพิชา สติ๊กเกอร์ ช่วยลงพิกัดและชื่อร้านให้สมาชิกท่านอื่นๆ ทราบด้วยค่ะ เพื่อสมาชิกท่านอื่นๆ ที่ต้องการใช้งาน จริงๆ

8. ต้องขอโทษทุกท่านจริงๆ นะคับ ทางร้านที่ผมติดต่อ พนักงานมีการเข้าใจกันผิดพลาดนิดหน่อย ผมขอคุยกับทางร้านให้แน่ใจก่อนนะคับ เพราะตอนแรกที่คุยกันเขาบอกว่าของมีพร้อมส่งหลายคู่ พอจะสั่งเอาของจิงๆ ร้านบอกต้องรอสั่งผมกลัวว่าจะไม่ได้ของ ขอคุยกับเจ้เจ้าของร้านให้แน่นอนอีกทีนึงก่อนแล้วผมจะมาแจ้งความคืบหน้าอีกทีนะครับ ต้องขอโทษสมาชิกที่สนใจทุกท่านด้วยครับ ถ้าของมีไม่ชัวร์ผมก็ไม่กล้าที่จะแนะนำครับ ไม่ได้ต้องการอะไรจริงๆ แค่อยากแนะนำแหล่งที่หาซื้อได้เท่านั้น แต่มันผิดพลาดนิดหน่อยขออภัยทุกท่านอีกทีนะครัย

9. ถ้ามียังไงสะกิดกันเลยน๊ะครับ

10. ซื้อรถที่เขาใส่มาแล้วง่ายกว่า

11. คือหยังนี้คับ พี่ๆ ร้านนี้แต่ก่อนผมซื้ออะไหล่บ่อย และได้ไฟหน้าเพชรก็ร้านนี้ ผมเลยโทไปถามตอนเช้า คนรับสายบอกมี คู่ละพันต้นๆ ผมเลยมาโพส 1500 และได้ปรึกษากับพี่ จำรัส ให้เบอและที่อยู่ร้านไป เห็นว่าพี่เค้าดูแลกลุ่ม

12. แต่พอพี่จำรัส โทไปทางร้านบอกไม่มี ผมเลยโทไปถามใหม่ คราวนี้ร้านบอกว่ามี แต่ต้องสั่งและวางมัดจำ แล้วราคาก็ประมาน2000 คับ

13. ผมเลยถามร้านว่าแล้วไหนตอนเช้าบอกมีของเลยคู่ล่ะพันกว่าบาทไงคับ ร้านย้อนถามผม คนรับสายชื่ออะไร แล้วใครจะไปถามคับ สุดถ้ายก็อย่างที่บอกร้านบอกมี แต่ต้องสั่งและวางมัดจำ

14. ให้พี่ แอดมินติดต่อผมก็ได้คับ แล้วผมจะบอกลายระเอียด ให้พี่แอดมินคุยกับทางร้านให้ชัวก่อน

15. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ของเลิกผลิตไปแล้วคับ แต่อาจจะมีหลงเหลือตามร้าน เป็นไปได้คับ

สกิดผมด้วยนะคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้