เติมแก็สไปเต็มถัง650 วิ่งได้435กิโล...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Don FreeDay, 30 พฤศจิกายน 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Don FreeDay

Don FreeDay Guest

0
    0
    0
    เติมแก็สไปเต็มถัง650 วิ่งได้435กิโล เดิมๆเปลี่ยนปลายท่อใส่ตรงอย่างเดียว(เด่วจะเปลี่ยนเปงใส้เยื้องรึเกียวครับเพราะมันอืดกดคันเร่งเยอะเหลือเกิน) ถือว่ากินแก๊สมากมั้ยครับ

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    ปกตินะ รถผม วิ่งได้ 380 โล เองครัช

3. Noney Zzl

Noney Zzl Guest

0
    0
    0
    ไม่กินน้ะดอนน ราคาแก๊สมันขึ้นด้วยย

4. Don FreeDay

Don FreeDay Guest

0
    0
    0
    โล่งๆเลยผม ทีแรกผมคิดว่าเปลี่ยนท่อมามันคงกินแก๊สมากก เพราะใส่ไส้มาผิดจากทำให้รอบมาช้าอืดไม่มีแรงต้นจึงกดคันเร่งนานแระลึกกว่าปกติ ขอบคุนพี่ๆด้วยคับผม ปล.มีวิธิแก้ไขยังไงให้รถมีแรงในการออกตัวมากขึ้นมั้ยครับ

5. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    จูนแก๊สใหม่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้