มาแล้วครับ ทำโช๊ค กับ เปลี่ยนยางหุ้ม เพลา ยาก แต่ได้ความรู้ ง้าบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย โดราเอมอน น่ารัก, 3 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    มาแล้วครับ ทำโช๊ค กับ เปลี่ยนยางหุ้ม เพลา ยาก แต่ได้ความรู้ ง้าบ

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    อย่าลืมตั้งศูนย์นะครัช

2. ใช่เปลี่ยนยางลองเบ้าโช๊คปะคับ

3. ครับ เปลี่ยนทั้ง ยางหุ้มเพลา และ ยองรองเบ้าโช๊ค ครับ

4. รถผมมันดังกึกๆข้างหน้าซ้ายเวลาตกหลุมไม่รู้เกียวหรือป่าวคับ

5. ลองเช็คโช๊ค กับ เพลา ดูอ่าครับ พวกลูกยาง ช่วงล่างด้วยครับ

6. แต่ของผม ยังทำไม่ครบเลย แหะๆๆ

คับผม.....^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้