เตรียมตัวก่อนไปมิตติ้ง SunnyThailand ถอดดูซักหน่อย Fuel Filter ตัวก่อนเข้าปั๊มติ๊ก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kochakorn Tocheep, 5 ธันวาคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    เตรียมตัวก่อนไปมิตติ้ง SunnyThailand ถอดดูซักหน่อย Fuel Filter ตัวก่อนเข้าปั๊มติ๊ก คราวก่อนตัวหลังติ๊กตันจนติ๊กร่วง+++แบบๆประสบการณ์สอนให้ไม่ประมาณ ว่ากันไปครับ

1. เศษผงมาจากไหนครับพี่

2. Oat N Jaja

Oat N Jaja Guest

0
    0
    0
    ครั้งที่แล้วถอดเบาะออกทั้งคัน

ดูแล้วส่วนใหญ่เป็นใยฟองจากถังน้ำมันครับ และจากการเติิมน้ำมันหรืออื่นๆครับ ที่เห็นป็นส่วนหยาบ ++++ส่วนละเอียดไปติดกับกรองหลังติ๊ก ตัวนั้นเปิดออกมามองไม่เห็นกรองเลยครับเรียกว่าดำทั้งลำ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้