ใครเจอคอลโซล เสาหน้า กลาง หลัง ชุดบนอย่างเดียวไม่แตกไม่หักบอกด้วยน่ะคร้าฟ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Jaturaphut Chaiy, 27 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    ใครเจอคอลโซล เสาหน้า กลาง หลัง ชุดบนอย่างเดียวไม่แตกไม่หักบอกด้วยน่ะคร้าฟ รถชนกันตายคารถก็เอา

2. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    คอนโซลหน้าทั้งอันน่ะมี จะเอาเหรอ

3. Jaturaphut Chaiy

0
    0
    0
    ไม่ใช่จร้ากาบเสาพลาสติก 2ข้าง ทั้งคันอ่ะครับ

4. Jaturaphut Chaiy

0
    0
    0
    คู่หน้า กลาง หลัง มันจะมี2ชุด ชุดบนกะล่าง เอาชุดบน อะจ๊ะ

5. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    มีแต่กรอบกรอบจะแตกแล้วทั้งนั้นเลยล่ะ

6. มันก็กรอบเหมือนๆ กันหมดอ่ะ ชายเอ๊ย... ยิ่งตามซากรถที่จอดทิ้งตากแดดไว้นานๆ กรอบหมดล่ะ พีเคยไปงัดมาแล้ว ถอดออกแม่มเลย อิอิ

7. ตอนมีตติ้ง มีเยอะเลย

8. จอดของคันน้าน้องนะ 555+

เชิญไำด้เลยครับ งานเตะบอลอาาทิตย์นี้ ใครอยากแกะอะไรมาแกะที่รถได้เลยครับ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้