มีทติ้งที่ทุกท่านรอคอยมาถึงแล้ว รอบนี้เราจะไปออกกำลังกายกันที่สนามเทพนคร...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Kamolpong Wanthawornprasert, 17 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    มีทติ้งที่ทุกท่านรอคอยมาถึงแล้ว รอบนี้เราจะไปออกกำลังกายกันที่สนามเทพนคร ในงานวิ่งกระชับมิตร Si&EK (ปีนี้อาจจะมี EK9 Thailand มาร่วมด้วยครับ) รายละเอียดงานคร่าวๆมีดังนี้ วันเวลา : วันเสาร์ที่ 16 พฤษภาคม 2558 8.00-11.00 Free Run ซ้อมวิ่งกันให้เต็มที่ก่อนวิ่งจริง 11.00-12.00 รวมตัวกัน แนะนำตัวระหว่างคลับ ร่วมถ่ายรูปหมู่ 12.00-13.00 พักทานข้าว 13.00-17.00 ทำการแข่งขัน (ซึ่งรายละเอียดรุ่น พวกผมจะแจ้งอีกที เนื่องจากต้องรอดูข้อมูลรถที่จะมาเข้าร่วมก่อน) 17.00 ออกเดินทางไปที่พัก (สำหรับคนที่จะพักต่อ สังสรรค์ยามค่ำคืน พูดคุยกับคนคอเดียวกัน มึนเมาได้ที่ก็จะได้พักผ่อนไม่ต้องขับรถ) สถานที่ : สนามเทพนคร สนามที่ช่วยเหลือพวกเราตลอดมา ค่าใช้จ่าย : ค่าวิ่งในแต่ละรุ่น ไม่น่าเกินคันละ 300 บาท มีถ้วยรางวัลให้ทุกรุ่น ที่พัก : กนกรัตน์ รีสอร์ท http://www.kanokratresort.com/ ค่าห้อง 1500 บาท นอนได้สูงสุด 3 ท่านครับ ค่าอาหารเย็น 250 บาท ต่อท่านครับ ปล.ผมจะรีบสรุปข้อมูลให้เร็วๆนี้ครับผม แจ้งมาให้เตรียมตัวกันก่อน แล้วเจอกันครับ

1. Thanakit Athibai

Thanakit Athibai Guest

0
    0
    0
    อยากไปจังงงง

2. Tong Si

Tong Si Guest

0
    0
    0
    อยากไปร่วมงาน แต่รถทำสียังไม่เสร็จ

3. Lex Fahsai

Lex Fahsai Guest

0
    0
    0
  4. ภาพสวยมากครับพี่..^^

5. อาจจะไปชมแต่ไม่วิ่งนะ ขับไปก็เหนื่อยแล้ว^^

6. ผมขอภาพนี้นะพี่5555

7. Joey Peracheat

Joey Peracheat Guest

0
    0
    0
    ไม่ไป....ถือว่า ผิด...555

8. Kasit Jongjit

Kasit Jongjit Guest

0
    0
    0
    เส้นเมากะตุกเลย

9. Thanakit Athibai

0
    0
    0
    เอารถเบสไปวิ่งทีเส้ะ บวช ไปมะได้55

10. รถแพ้คนไม่แพ้เฟ้ยยย

11. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    อาจจะไม่ได้บวชก็ได้ 5555555

12. Thanakit Athibai

0
    0
    0
    โถพี่ดี้ๆ อิตาบ้า บวช555 ดูวัน ดูฤกษ์แย้ว

13. Fountain Dew

Fountain Dew Guest

0
    0
    0
    ปีนี้จะอยู่คลับไหนดีนะ

14. เลือกเอานะดิว ประตูเหลือน้อยแล้ว

15. อนุโมทนา Thanakit Athibai..เอาหมวกกับชุดมั้ย พี่เอาไปเปลี่ยนให้..แป๊บเดียวไม่มีใครรู้หรอก

16. Thanakit Athibai

0
    0
    0
    โหพี่5555จะดีหราคัฟ คิคิคิ ขอบคุนัคัฟ^_^ นายภัทรพันธุ์ คงคาเขตร

17. Fountain Dew

Fountain Dew Guest

0
    0
    0
    ช่วย Si กิน ช่วย EK เมาดีมั้ยพี่ก้อง :)

18. เบสๆ กรุอยากเห็น รถพระทำ! 5555

19. Thanakit Athibai

0
    0
    0
    555555 มันจะดีน้ะ

20. เบสๆ มาๆ เด่วขับเอง

21. ดีๆ งั้นขับรถเก้านะ รถบอลจอด.

22. Thanakit Athibai

0
    0
    0
    มาเอาๆๆๆๆ กุ๊บวชๆๆๆ

23. Kasit Jongjit

0
    0
    0
    ใครจะกล้ารถมึงไปขับเบส พร้อมพังขนาดนั้น

พร้อมพัง งั้นเราเอาไปขยี้ๆให้ใส้แตกกันพี่ดี้ โทดเราไม่ได้ เพราะมันพร้อมจะพังเอง 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้