รบกวนพี่ๆ ในกลุ่มครับ ถ้ารถถอดขั้วแบตแล้ว กล่องโม P08 จะ รีเซทไหมครับค่าที่ตั้งไว้...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Imgzx Nophongkajorn, 17 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนพี่ๆ ในกลุ่มครับ ถ้ารถถอดขั้วแบตแล้ว กล่องโม P08 จะ รีเซทไหมครับค่าที่ตั้งไว้ เห็นเขาว่าต้องขับซักพักมันจะปรับใหม่แต่ค่าที่ตั้งไว้จะคงเดิม

1. ค่าเช็คโค๊ทจะรีเซ็ท แต่ข้อมูลที่จูนไว้อยุ่เหมือนเดิม

2. ขอบคุณครับผม นึกว่าจะเสียตังค์ไปจูนแล้ว

3. Ch Chanin

Ch Chanin Guest

0
    0
    0
    ตามพี่กอฟไปเลยยยยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้